Xe đẩy khử trùng UV Biobase ZY-II-ZW120D17W
MODEL: ZY-II-ZW120D17W 096.840.6636 Mr.Tú
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Công ty TNHH Thiết bị và Công nghệ Wico
Model: BKQ-Z650H
Hãng: Biobase - Trung Quốc
Tính năng nổi bật:
- Đèn khử trùng bằng tia cực tím có thể được điều chỉnh tự do trong phạm vi 0 ~ 180 độ
- Đèn thủy tinh thạch anh an toàn, tia cực tím cao, cường độ cao, tuổi thọ cao
Thông số
- Không gian áp dụng: ≥30m³
- Tuổi thọ bóng đèn UV: ≤8000 giờ
- Cường độ chiếu sáng UV: ≥200μW/cm²
- Bước sóng UV: 253.7nm
- Chiều dài ống đèn: 530mm
- Góc điều chỉnh ống đèn: 0~180 độ
- Công suất bóng đèn UV: 120W
- Nguồn điện: AC220V, 50/60Hz
- Kích thước máy: 251*251*872mm
- Kích thước đóng gói: 273*273*895mm