Nguồn điện di 500V Cleaver Scientific POWERPRO500
MODEL: POWERPRO500 096.840.6636 Mr.Tú
Nguồn điện di 500V Anh Quốc POWERPRO500 💢 Output type: Constant Voltage / Current / Power ✅ Màn hình LCD 2,4 inch hiển thị thông số ✅ Vận hành an toàn ổn định ✅ Bảo hành 12 tháng - Bảo trì trọn đời
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Công ty TNHH Thiết bị và Công nghệ Wico
Nguồn điện di 500V
Model : POWERPRO500
Hãng: Cleaver Scientific
Xuất xứ : Anh
Tính năng nổi bật:
- POWERPRO500 là một bộ nguồn đa chức năng
- Công suất và dòng điện đầu ra cao 500V, 800mA, 300W với 5 cặp đầu ra
- Có thể kéo dài thời gian chạy đến tối đa 999 phút ở chế độ không đổi
- Màn hình hiển thị LCD 2.4” TFT
Thông số kỹ thuật:
- Output type : Constant Voltage / Current / Power
- Điện áp đầu ra : 5 – 500V /1V
- Dòng điện đầu ra : 1 – 800 mA /1mA
- Công suất tối đa : 300W /1W
- Độ phân giải : 1V, 1mA
- Số lượng cặp đầu ra : 5
- Đường kính đầu ra : 4 (mm)
- Màn hình LCD 2,4 inch hiển thị thông số
- Kích thước đơn vị (cm): 21,5 x 33,5 x 10,4
- Trọng lượng (Kg) : 2.1
- Vật liệu : ABS chống cháy
- Hẹn giờ : 1 ~ 999 phút
- Điện áp đầu vào: 100-240V; 47-60Hz, 400W
- Đáp ứng tiêu chuẩn : CE
- Nhiệt độ hoạt động : 4 ~ 40 độ C
- Môi trường hoạt động : ≤95% RH