Nguồn điện di 300V Cleaver Scientific NanoPAC-300P
MODEL: NANOPAC-300P 096.840.6636 Mr.Tú
Nguồn điện di 300V Anh Quốc NanoPAC-300P 💢 Output type: Constant Voltage / Current ✅ Màn hình LED hiển thị 3 chữ số ✅ Vận hành an toàn ổn định ✅ Bảo hành 12 tháng - Bảo trì trọn đời
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Công ty TNHH Thiết bị và Công nghệ Wico
Nguồn điện di 300V NanoPAC-300P
Model : NANOPAC-300P
Hãng: Cleaver Scientific
Xuất xứ : Anh
Tính năng nổi bật:
- Công suất và dòng điện đầu ra cao 300V, 400mA, 60W với 2 cặp đầu ra
- Màn hình hiển thị LED 3 chữ số dễ nhìn
- Phím tạm dừng / tiếp tục thuận tiện cho phép tạm dừng bất kỳ quá trình chạy nào để kiểm tra gel
Thông số kỹ thuật:
- Output type: Constant Voltage / Current
- Điện áp đầu ra : 0 – 300V /1V
- Dòng điện đầu ra : 10 – 400 mA /1mA
- Công suất tối đa : 60W
- Độ phân giải : 1V, 1mA
- Số lượng cặp đầu ra : 2
- Đường kính đầu ra : 4 (mm)
- Màn hình LED hiển thị 3 chữ số
- Kích thước đơn vị (cm): 140 x 191 x 84 mm
- Trọng lượng : 1 Kg
- Vật liệu : Polycarbonate
- Hẹn giờ : 1 ~ 999 phút
- Điện áp đầu vào: 100-240V
- Đáp ứng tiêu chuẩn : CE
- Nhiệt độ hoạt động : 4 ~ 40 độ C
- Môi trường hoạt động : ≤95% RH